Leseni ya hali ya juu
Takwimu za Afya / Tiba
kwa Mifano ya AI & ML

Seti za Hifadhidata za Huduma ya Afya/Matibabu za nje ya rafu ili kuanza mradi wako wa AI ya Huduma ya Afya

Seti za Data ya Sauti ya Kuamuru kwa Daktari

Chomeka data ya matibabu ambayo umekosa leo

Seti za data za Data ya Sauti ya Kuamuru kwa Madaktari kwa Mafunzo ya Mashine

Dataset yetu iliyotambuliwa ya utunzaji wa afya ni pamoja na mafaili 31 tofauti ya faili za sauti zilizoamriwa na waganga kuelezea hali ya kliniki ya wagonjwa na mpango wa utunzaji kulingana na kukutana na daktari na mgonjwa katika hospitali / mazingira ya kliniki.

Takwimu za Sauti na Jinsia
SpecialityFaili za Sauti za Wagonjwa (Wakati wa kucheza katika masaa)Jumla ya Idadi ya Faili za Sauti

Jumla

257,9775,172,766
Mwanaume58,8502,444,910
Mwanamke113,4061,290,900
Haijulikani85,7211,436,956
Takwimu za Sauti na Utaalam
SpecialityFaili za Sauti za Wagonjwa (Wakati wa kucheza katika masaa)Jumla ya Idadi ya Faili za Sauti

Jumla

257,9775,172,766
Ajali na dharura9359
Mzio na kinga115222202
Anesthesiology67722280
Usingizi19
APRN1631693
Cardiology675041566721
Cardiothoracic17122
Upasuaji wa moyo110
Hematolojia ya kliniki02
Fiziolojia ya kliniki50160
Critical Care7079645
Dental551233
Dermatology1483474
Utambuzi wa Radiolojia2557591
Masikio, Pua na Koo51658
Msaidizi wa Daktari wa ED070
Dharura367562256
Mtaalamu wa Chumba cha Dharura30378
Endocrinology2193212
Family Medicine13639263480
Msaada wa Familia4249018
Mazoezi Family2622498
Gastroenterology312762158
ujumla26313
Mazoezi ya jumla ya meno225
Dawa ya jumla30327
Saikolojia ya jumla336
Mkuu wa upasuaji27893
Upasuaji Mkuu2372220
Dawa ya Geriatric4615323
GI55550
Magonjwa ya wanawake425
Hematolojia - Oncology22394
HIM019
Hospice & Palliative Medicine441
Hospitali991493
IH-Afya ya Viwanda73945
Tiba42604623072
Dawa ya Ndani na Nephrology15111
Dawa ya Ndani, Dawa ya Mapafu, Dawa ya Utunzaji Muhimu na Dawa ya Usingizi5102
Oncology ya matibabu1667
Madawa5122
Nephrology243139821
Neuro/TBI1731157
Magonjwa147617786
Neurosurgery86755
Muuguzi wa Mwuguzi81432
Muuguzi Daktari - Familia9113
OB / GYN242442739
Dawa ya kazini79763
Mtaalam wa Maabara868
Oncology681682300
HUDUMA YA UENDESHAJI05
Ophthalmology60919299
Upasuaji wa mdomo & Maxillofacial18
Upasuaji wa mdomo113
Madawa ya Mifupa na Michezo1493165
Orthopedic4849145053
Osteopathic3105566
Otolaryngology99519548
Maumivu ya Usimamizi230
Dawa ya Maumivu111
PANP10760145960
Pathology114343462
Daktari wa meno ya watoto15420
Pulmonolojia ya watoto440
Utaalam wa watoto35682
Upasuaji wa watoto223
Pediatrics8779271
Dawa ya Kimwili na Ukarabati134723523
Mtaalamu wa kimwili1141713
Mganga Msaidizi.638
Upasuaji wa plastiki - maalum13183
Upasuaji wa Podiatric424
Ufuatiliaji89212056
kinga21191
HUDUMA YA MSINGI17
Psychiatry887170269
Saikolojia (maalum)50229
Ufuatiliaji380964368
Radiology10962630983
Ukarabati251530078
Mkazi46641
Rheumatology13124
Tiba ya Hotuba29327
Tiba ya Michezo349
Upasuaji14431236788
Msaidizi wa Daktari wa upasuaji03
Utaalam wa upasuaji22290
Dawa ya thoracic527
Upasuaji wa Thoracic437
Kupandikiza332
Kiwewe & mifupa1401308
Haijulikani42269748054
Upasuaji wa njia ya juu ya utumbo458
Urology317096934
SURGERY YA VASCULAR19156
Mishipa/Jenerali9268
Jeraha Care15211
Takwimu za Sauti kwa Kifaa
SpecialityFaili za Sauti za Wagonjwa (Wakati wa kucheza katika masaa)Jumla ya Idadi ya Faili za Sauti

Jumla

257,9775,172,766
IPHONE66632,382
Rekodi za dijiti1,65922,377
Aina ya mchanganyiko 69,8181,408,679
Smartphone51,5331,306,405
HotubaMika10,329257,730
Kuandikiwa Simu120,8672,071,557
Haijulikani3,10473,636

Tunashughulika na aina zote za Leseni ya Data yaani, maandishi, sauti, video au picha. Seti za data zinajumuisha seti za data za Kimatibabu za ML: Seti ya Data ya Kuamuru kwa Madaktari, Vidokezo vya Kitabibu, Seti ya Data ya Mazungumzo ya Kimatibabu, Seti ya Data ya Unukuzi wa Matibabu, Mazungumzo ya Daktari-Mgonjwa, Data ya Maandishi ya Matibabu, Picha za Matibabu - CT Scan, MRI, Sauti ya Ultra (mahitaji maalum yaliyokusanywa) .

Shaip Wasiliana Nasi

Je huwezi kupata unachotafuta?

Seti mpya za matibabu za nje ya rafu zinakusanywa katika aina zote za data 

Wasiliana nasi sasa ili kuachana na wasiwasi wako wa ukusanyaji wa data ya mafunzo ya afya

  • Kwa kujiandikisha, nakubaliana na Shaip Sera ya faragha na Masharti ya Huduma na kutoa idhini yangu ya kupokea mawasiliano ya uuzaji ya B2B kutoka kwa Shaip.