Seti za data za Unukuzi wa Rekodi za Matibabu kwa Miradi ya AI na ML

Seti za Data za Unukuzi za Rekodi za Matibabu za nje ya rafu ili Kuanzisha mradi wako wa AI ya Huduma ya Afya

Data ya Unukuzi wa Rekodi ya Matibabu

Chomeka data ya matibabu ambayo umekosa leo

Pata Data sahihi ya Unukuzi wa Rekodi ya Matibabu Kwa AI Yako ya Matibabu

Funza kwa usahihi kielelezo chako cha matibabu cha AI ukitumia data bora ya mafunzo ya darasani. Katalogi yetu ya data ya Nje ya rafu hukurahisishia kupata data ya mafunzo ya matibabu unayoweza kuamini.

maalumTakriban. Nambari ya Kumbukumbu za MatibabuTakriban. Nambari ya Wahusika

Jumla

5,172,76611,331,920,127
Ajali na dharura359723,866
Mzio na kinga22,20248,273,220
Anesthesiology22,2804,80,25,191
Usingizi921,300
APRN1,69354,36,558
Cardiology15,66,7213,20,98,50,575
Cardiothoracic1227,06,280
Upasuaji wa moyo1055,321
Hematolojia ya kliniki27,546
Fiziolojia ya kliniki16010,03,807
Critical Care9,6453,42,13,951
Dental1,23329,74,753
Dermatology3,47462,28,845
Utambuzi wa Radiolojia7,59172,68,441
Masikio, Pua na Koo65820,74,977
Msaidizi wa Daktari wa ED7031,316
Dharura62,25616,24,31,343
Mtaalamu wa Chumba cha Dharura37812,72,557
Endocrinology3,21291,07,557
Family Medicine2,63,48053,40,93,592
Msaada wa Familia9,0181,86,24,462
Mazoezi Family2,49869,42,820
Gastroenterology62,15812,79,38,968
ujumla31313,77,179
Mazoezi ya jumla ya meno2599,740
Dawa ya jumla32711,91,224
Saikolojia ya jumla361,18,388
Mkuu wa upasuaji89314,11,292
Upasuaji Mkuu2,22089,65,239
Dawa ya Geriatric5,3231,57,49,785
GI55018,71,706
Magonjwa ya wanawake2598,953
Hematolojia - Oncology39411,20,038
HIM197,869
Hospice & Palliative Medicine412,10,206
Hospitali1,49344,03,854
IH-Afya ya Viwanda94527,57,753
Tiba6,23,0721,74,14,86,763
Dawa ya Ndani na Nephrology1115,19,283
Dawa ya Ndani, Dawa ya Mapafu, Dawa ya Utunzaji Muhimu na Dawa ya Usingizi1022,10,331
Oncology ya matibabu674,87,088
Madawa1223,68,833
Nephrology39,82110,14,22,013
Neuro/TBI1,15751,42,035
Magonjwa17,7864,90,64,199
Neurosurgery75531,46,223
Muuguzi wa Mwuguzi43227,19,033
Muuguzi Daktari - Familia1132,81,032
OB / GYN42,73911,41,18,874
Dawa ya kazini76334,76,696
Mtaalam wa Maabara682,38,853
Oncology82,30029,63,70,809
HUDUMA YA UENDESHAJI513,637
Ophthalmology19,2994,48,44,680
Upasuaji wa mdomo & Maxillofacial818,733
Upasuaji wa mdomo1332,527
Madawa ya Mifupa na Michezo3,1651,43,93,798
Orthopedic1,45,05327,75,08,345
Osteopathic5,5661,36,79,541
Otolaryngology19,5483,95,00,098
Maumivu ya Usimamizi3062,650
Dawa ya Maumivu1135,515
PANP1,45,96044,53,32,915
Pathology43,4622,76,60,828
Daktari wa meno ya watoto4208,99,253
Pulmonolojia ya watoto401,58,625
Utaalam wa watoto68220,63,509
Upasuaji wa watoto2390,525
Pediatrics9,2714,26,54,058
Dawa ya Kimwili na Ukarabati23,5235,77,01,697
Mtaalamu wa kimwili1,71346,81,870
Mganga Msaidizi.381,27,349
Upasuaji wa plastiki - maalum1836,04,359
Upasuaji wa Podiatric241,08,258
Ufuatiliaji12,0563,91,63,411
kinga1914,35,298
HUDUMA YA MSINGI727,134
Psychiatry70,26935,10,76,474
Saikolojia (maalum)22929,61,345
Ufuatiliaji64,36815,66,29,273
Radiology6,30,98364,19,87,812
Ukarabati30,0789,61,87,590
Mkazi64119,90,867
Rheumatology1244,32,080
Tiba ya Hotuba3279,81,803
Tiba ya Michezo491,48,200
Upasuaji2,36,78864,27,35,680
Msaidizi wa Daktari wa upasuaji34,315
Utaalam wa upasuaji29010,14,789
Dawa ya thoracic271,64,106
Upasuaji wa Thoracic371,53,325
Kupandikiza321,28,670
Kiwewe & mifupa1,30853,08,512
Haijulikani7,48,0541,69,50,98,900
Upasuaji wa njia ya juu ya utumbo581,80,361
Urology96,93413,55,27,616
SURGERY YA VASCULAR1566,74,129
Mishipa/Jenerali2684,11,007
Jeraha Care2115,82,123

Tunashughulika na aina zote za Leseni ya Data yaani, maandishi, sauti, video au picha. Seti za data zinajumuisha seti za data za Kimatibabu za ML: Seti ya Data ya Kuamuru kwa Madaktari, Vidokezo vya Kitabibu, Seti ya Data ya Mazungumzo ya Kimatibabu, Seti ya Data ya Unukuzi wa Matibabu, Mazungumzo ya Daktari-Mgonjwa, Data ya Maandishi ya Matibabu, Picha za Matibabu - CT Scan, MRI, Sauti ya Ultra (mahitaji maalum yaliyokusanywa) .

Shaip Wasiliana Nasi

Je huwezi kupata unachotafuta?

Seti mpya za matibabu za nje ya rafu zinakusanywa katika aina zote za data 

Wasiliana nasi sasa ili kuachana na wasiwasi wako wa ukusanyaji wa data ya mafunzo ya afya

  • Kwa kujiandikisha, nakubaliana na Shaip Sera ya faragha na Masharti ya Huduma na kutoa idhini yangu ya kupokea mawasiliano ya uuzaji ya B2B kutoka kwa Shaip.